Dimmer
 • Dimmer (4)
 • Dimmer (1)
 • Dimmer (3)
 • Dimmer (2)

EU/UK/AU/US

misali don zabi

 • Akwai don fitilar Tungsten, Fitilar Halogen, Hasken LED Dimmer
 • Akwai don fitilar Tungsten, Fitilar Halogen, Hasken LED Dimmer
 • Akwai don fitilar Tungsten, Fitilar Halogen, Hasken LED Dimmer

Daidaitacce Ikon Haske
Ƙimar haske yana nuni akan kwamitin sauya sheka.Sarrafa tare da 0% -100% dimmable
Ƙungiyar Anti-Fingerprint,Babu hagu na yatsa, kare sirrin ku

 • Nuna ƙimar dimming (1)
 • Nuna girman dimming (2)
 • dimmer_12
 • dimmer_11

Ikon nesa na APP
Amfani da smart life APP don sarrafa fitilu kunna/kashe daga ko'ina.
Ji daɗin rayuwar ku mai wayo.

Wayar hannu shine mai sarrafa nesa, sarrafa ramut na app, yana dimming ba bisa ka'ida ba

Saita hasken haske da kuke so, daidaitawa tare da jadawalin ku.
Mai jituwa tare da nau'ikan fitilun LED masu dimmable.

Saita-fitila-haske-kewaye-kan-Mobile,-sa-ya-jituwa-tare da- ƙarin nau'ikan-na-dimmable-fitila
Saita kewayon hasken fitila akan Wayar hannu

Ayyukan Mai ƙidayar lokaci
Shirya lokacin kunna/kashe fitulu ta atomatik.

Saita-lokaci-zuwa-kunna-kashe-fitila
Saita mai ƙidayar lokaci don kunnawa

duba wutar lantarki a kowane lokaci

duba-ikon-ci-a-kowane lokaci
duba ikon amfani da wutar lantarki a kowane lokaci

Ayyukan kunnawa/kashe hasken baya
Ƙirƙirar yanayin barci mai kyau

Kashe-hasken baya-lokacin-je-barci
 • Kashe hasken baya lokacin barci (1)
 • Kashe hasken baya lokacin barci (2)

Alexa da google mataimakin muryar sarrafa murya,
saki yatsa

Alexa-da-google-assistant-control murya
Sunan samfur: Smart Dimmer Canja
Girma 80*80*39mm(EU misali)
86*86*34mm
120*72*37mm(US misali)
Launi: Fari / Baƙar fata / Zinariya
Model No.: MG-EUWFD01W
MG-UKWFD01
MG-AUD01
Input irin ƙarfin lantarki: 110-220V ~ 50/60Hz
Ƙaunar wuta 625W/Gang
LED load 150W/Gang
Yanayin Dimming Dimming Level, Dimming mara taki
Ikon murya Alexa ko Google Assistant da Homekit da dai sauransu.
Ka'idar mara waya WIFI ko Zigbee 2.4G
Nisa mara waya 50M
zafin aiki -20 ℃ ~ 60 ℃
Kayan abu Gilashin zafin wuta + PC mai ɗaukar wuta
Firam ɗin Aluminum+ Gilashin zafin jiki + PC mai ɗaukar wuta
Takaddun shaida CE.SAA,RoHs

1. Menene daidaitattun zaɓuka don raguwar kashi a cikin EU, UK, AU, da Amurka?

Dangane da ƙa'idodin ƙa'idodi a cikin EU, UK, AU, da Amurka, ana samun ɗimbin ɗimbin kaso na dimming.Masu amfani za su iya zaɓar da daidaita matakan ragewa gwargwadon abin da suka fi so, daga 0% (mafi ƙarancin haske) zuwa 100% (mafi girman haske).

 

2. Zan iya sanin ainihin adadin haske lokacin amfani da maɓalli tare da panel anti-hantsa?

Ee, sauyawa tare da panel anti-yatsa yana ba ku damar tantance ainihin adadin haske.An ƙera kwamitin don zama mai sauƙin sharewa, yana sauƙaƙe ingantaccen karanta matakin haske mai alaƙa da kashi daban-daban.

 

3. Shin yana yiwuwa a sarrafa aikin dimming ta hanyar wayar hannu ko mai sarrafa nesa?

Lallai!Aikace-aikacen wayar hannu yana aiki azaman mai sarrafa nesa, yana ba ku damar sarrafawa da daidaita aikin rage hasken fitilun ku ba tare da wahala ba.Kuna iya ƙarawa ko rage matakan haske cikin sauƙi kamar yadda ake so ta amfani da ƙa'idar mai sauƙin amfani.

 

4. Zan iya keɓance kewayon haske na fitila ta ta amfani da app ɗin wayar hannu?

Ee, ta amfani da app ɗin wayar hannu, kuna da sassauci don saita kewayon hasken da kuka fi so don fitilar.Kawai isa ga saitunan app, kewaya zuwa sashin sarrafa fitila, kuma daidaita kewayon haske daidai.Wannan fasalin yana ba ku damar keɓance ƙwarewar haske dangane da abubuwan da kuke so.

 

5. Shin wannan dimmer zai dace da kowane nau'in fitilun LED masu dimmable?

Ee, an ƙera dimmer ɗin don dacewa da kewayon fitilun LED masu dimmable.Ta hanyar bin daidaitattun ayyukan masana'antu, wannan dimmer yana tabbatar da dacewa tare da mafi yawan fitilun LED masu dimmable waɗanda ake samu a kasuwa.Koyaya, ana ba da shawarar koyaushe don bincika ƙayyadaddun daidaito na dimmer tare da takamaiman fitilar LED ɗin ku kafin shigarwa.

 

6. Zan iya saita mai ƙidayar lokaci don kunna ko kashe fitila ta atomatik?

Lallai!Ka'idar wayar hannu tana ba da fasalin mai ƙidayar lokaci wanda zai baka damar tsara aikin kunna/kashe fitilar ta atomatik.Ko kuna son fitilar ku ta kunna da safe ko ta kashe ta atomatik da daddare, aikin mai ƙidayar lokaci yana ba da sauƙi da sassauci wajen sarrafa abubuwan zaɓinku.