Smart-Bawa-Switch1

Goyi bayan WIFI ko Zigbee

Zai iya aiki karyayyen lokacin da aka cire haɗin Intanet

Ingantacciyar hanyar sadarwa tsakanin na'urori da yawa

Komai girman gidanku, koyaushe zamu iya biyan bukatunku

  • 1-6 gangs canza (1)
  • 1 - 6 na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa (2)
  • 1 - 6 'yan sanda (3)

Daban-daban zane da launuka,
Taimaka nuna halin ku da dandano

1 gang switches 2 gang switches 3 gang switches 4 gang switches 4 gang switches 5 gang switches 6 gang switches 6 gang switches
1-6 gang sauya A 1-6 gang sauya 1-6 gungun masu sauya sheka b 1-6 gang sauya c Goyan bayan WIFI da Zigbee 1-6 ƙungiyoyin maɓalli k 1-6 ƙungiyoyi masu sauyawa, goyan bayan dimming-01 (8) 1-6 gang canza a
RF-Touch-Switch-0112 koyaushe-taimako-kare sirrin ku

Ƙungiyar Taɓawar Hannun Yatsa,

Babu Hannun Hagu

Koyaushe Taimaka Kare Keɓaɓɓen Keɓaɓɓenka

Smart phone ne na duniya nesa

Smart phone ne na duniya nesa
Bincika da sarrafa yanayin fitila a kowane lokaci
Kawar da barnar wutar lantarki

Kawo sauƙi da dacewa

Saita Jadawalin kunnawa/kashe na'urar ta atomatik,
saki yatsa,
Kawo sauƙi da dacewa

Duba yawan wutar lantarki akan wayar hannu a kowane lokaci

Duba amfani da wutar lantarki akan wayar hannu a kowane lokaci,
babu bukatar kallon mitar lantarki

Sauƙi don sarrafa sama da ƙasa haske

Sauƙi Don Sarrafa Fitilar Matakala,
Ta Amfani da Smart 2/3 Way Canjin

Ayyukan hasken baya mai wayo yana taimakawa nesantar damuwa

Hasken ja & kore kore yana cikin duhu, kuma yana nuna kunnawa a sarari
Hakanan kuna da aikin kunnawa/kashe hasken baya, Ƙirƙiri kyakkyawan yanayin barci

Goyan bayan sarrafa murya

Goyan bayan sarrafa murya,
iya aiki tare da daban-daban brands murya magana

Sunan samfur 1 Gang Smart Switch 2 Gang Smart Switch 3 Gang Smart Switch 4 Gang Smart Switch
Girma 80*80*39mm(EU misali) 80*80*39mm(EU misali) / /
86*86*34mm 86*86*34mm 86*86*34mm 86*86*34mm
120*72*37mm(US misali) 120*72*37 120*72*37 120*72*37
124*118*37mm(Br.misali)
Launi Fari / Baƙar fata / Zinariya Fari / Baƙar fata / Zinariya Fari / Baƙar fata / Zinariya Fari / Baƙar fata / Zinariya
Model No. MG-EUWF01W MG-EUWF02W / /
MG-UKWF01 MG-UKWF02 MG-UKWF03 MG-UKWF04
MG-AU01 MG-AU02 MG-AU03 MG-AU04
Wutar shigar da wutar lantarki 110-220V ~ 50/60Hz 110-220V ~ 50/60Hz 110-220V ~ 50/60Hz 110-220V ~ 50/60Hz
Ƙaunar wuta 625W/Gang 625W/Gang 625W/Gang 625W/Gang
LED load 150W/Gang 150W/Gang 150W/Gang 150W/Gang
Motoci lodi 100W/Gang 100W/Gang 100W/Gang 100W/Gang
Ikon murya Alexa ko Google Assistant da dai sauransu. Alexa ko Google Assistant da dai sauransu. Alexa ko Google Assistant da dai sauransu. Alexa ko Google Assistant da dai sauransu.
Ka'idar mara waya WIFI ko Zigbee 2.4G WIFI ko Zigbee 2.4G WIFI ko Zigbee 2.4G WIFI ko Zigbee 2.4G
Nisa mara waya 50M 50M 50M 50M
zafin aiki -20 ℃ ~ 60 ℃ -20 ℃ ~ 60 ℃ -20 ℃ ~ 60 ℃ -20 ℃ ~ 60 ℃
Kayan abu Gilashin zafin wuta + PC mai ɗaukar wuta Gilashin zafin jiki + PC mai ɗaukar wuta Gilashin zafin jiki + PC mai ɗaukar wuta Gilashin zafin jiki + PC mai ɗaukar wuta
Firam ɗin Aluminum+ Gilashin zafin jiki + PC mai ɗaukar wuta Firam ɗin Aluminum+ Gilashin zafin jiki + PC mai ɗaukar wuta Firam ɗin Aluminum+ Gilashin zafin jiki + PC mai ɗaukar wuta Firam ɗin Aluminum+ Gilashin zafin jiki + PC mai ɗaukar wuta
Takaddun shaida CE.SAA,RoHs CE.SAA,RoHs CE.SAA,RoHs CE.SAA,RoHs

 

Sunan samfur 5 Gang Smart Switch 6 Gang Smart Switch Canjin Bawan Smart (1-6Gang) Sauyawa Scene Smart (2-6Gang)
Girma / / 80*80*39(EU misali) 80*80*39(EU misali)
/ / 86*86*34mm 86*86*34mm
120*72*41 120*72*41 120*72*41 120*72*41
124*118*37mm(Br.misali)
Launi Fari / Baƙar fata / Zinariya Fari / Baƙar fata / Zinariya Fari / Baƙar fata / Zinariya Fari / Baƙar fata / Zinariya
Model No. / / MG-EUSL02 /
/ / MG-UKSL04 MG-AUSW01
MG-AU05 MG-AU06 MG-AU11 MG-AU11
Wutar shigar da wutar lantarki 110-220V ~ 50/60Hz 110-220V ~ 50/60Hz 110-220V ~ 50/60Hz 110-220V ~ 50/60Hz
Ƙaunar wuta 600W/Gang 600W/Gang / 600W/Gang
LED load 150W/Gang 150W/Gang / 150W/Gang
Motoci lodi 100W/Gang 100W/Gang / 100W/Gang
Ikon murya Alexa ko Google Assistant da Homekit da dai sauransu. Alexa ko Google Assistant da Homekit da dai sauransu. Alexa ko Google Assistant da Homekit da dai sauransu. Alexa ko Google Assistant da Homekit da dai sauransu.
Ka'idar mara waya WIFI ko Zigbee 2.4G WIFI ko Zigbee 2.4G WIFI ko Zigbee 2.4G WIFI ko Zigbee 2.4G
Nisa mara waya 50M 50M 50M 50M
zafin aiki -20 ℃ ~ 60 ℃ -20 ℃ ~ 60 ℃ -20 ℃ ~ 60 ℃ -20 ℃ ~ 60 ℃
Kayan abu Gilashin zafin jiki + PC mai ɗaukar wuta Gilashin zafin jiki + PC mai ɗaukar wuta Gilashin zafin jiki + PC mai ɗaukar wuta Gilashin zafin jiki + PC mai ɗaukar wuta
Firam ɗin Aluminum+ Gilashin zafin jiki + PC mai ɗaukar wuta Firam ɗin Aluminum+ Gilashin zafin jiki + PC mai ɗaukar wuta Firam ɗin Aluminum+ Gilashin zafin jiki + PC mai ɗaukar wuta Firam ɗin Aluminum+ Gilashin zafin jiki + PC mai ɗaukar wuta
Takaddun shaida CE.SAA,RoHs CE.SAA,RoHs CE.SAA,RoHs CE.SAA,RoHs

1. Shin tsarin gida mai wayo zai iya tallafawa haɗin WIFI da Zigbee?

-A'a, An tsara tsarin gidan mu mai wayo don tallafawa haɗin WIFI ko Zigbee.

 

 

2. Shin tsarin gida mai wayo zai yi aiki koda lokacin da aka cire shi daga intanet?

- Ee, tsarin gidanmu mai wayo yana iya aiki da ƙarfi koda lokacin da aka cire haɗin Intanet.Wannan yana tabbatar da cewa har yanzu kuna iya sarrafawa da saka idanu akan na'urorinku koda lokacin katsewar intanit ko tashe-tashen hankula.

 

3. Yaya ingancin sadarwar haɗin kai tsakanin na'urori da yawa?

- Tsarin gidanmu mai kaifin baki yana tabbatar da ingantaccen watsa haɗin gwiwa tsakanin na'urori da yawa.Ko kuna da na'urori masu wayo da yawa a cikin gidanku ko membobin dangi da yawa waɗanda ke samun damar tsarin lokaci guda, kuna iya tsammanin aiki mai santsi da aminci.

 

4. Shin akwai nau'ikan zane-zane da launuka masu yawa don tsarin gida mai kaifin baki?

- Ee, muna ba da kayayyaki da launuka iri-iri don tsarin gidanmu mai kaifin baki.Mun fahimci mahimmancin kayan ado, kuma yawancin zaɓuɓɓukanmu suna ba ku damar zaɓar zane wanda ya dace da salon ku kuma yana taimakawa wajen nuna hali da dandano.

 

5. Shin tsarin gida mai wayo zai iya kawar da asarar wutar lantarki?

- Ee, tsarin gidanmu mai wayo yana ba ku damar saka idanu da sarrafa matsayin fitilun ku a kowane lokaci.Wannan yanayin yana taimakawa wajen kawar da ɓarna na wutar lantarki ta hanyar tabbatar da cewa fitilu suna kunna kawai lokacin da ake buƙata kuma a kashe lokacin da ba a amfani da su.Bugu da ƙari, zaku iya saita jadawali don aikin kunnawa/kashewa ta atomatik, ƙara haɓaka amfani da kuzari.